Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอเดียแจ๋ว!! ปิดเทอมนี้ ชวนเพื่อนๆ มาเปลี่ยนบรรยากาศติวกันค่ะ สอนกลุ่ม เลข คณิต ม.ปลาย

3 posters

Go down

ไอเดียแจ๋ว!!  ปิดเทอมนี้ ชวนเพื่อนๆ มาเปลี่ยนบรรยากาศติวกันค่ะ สอนกลุ่ม เลข คณิต ม.ปลาย Empty ไอเดียแจ๋ว!! ปิดเทอมนี้ ชวนเพื่อนๆ มาเปลี่ยนบรรยากาศติวกันค่ะ สอนกลุ่ม เลข คณิต ม.ปลาย

ตั้งหัวข้อ  ice Thu Feb 19, 2009 10:58 pm

ปิดเทอมนี้ ชวนเพื่อนๆ มาเปลี่ยนบรรยากาศติวกันค่ะ สอนกลุ่ม ติวเตอร์ ติวสอบ เตรียมสอบ
PAT GAT A-NET O-NET เลข คณิต ม.ปลาย

NAVA Tutor

ปิดเทอมนี้ ชวนเพื่อนๆ มาเปลี่ยนบรรยากาศอ่านหนังสือกันดีกว่าค่ะ

Math+ Summer Camp (Year 9)

สำหรับ ม.ปลาย ม.4,5,6 เตรียมสอบเข้ามหาวิทยาลัย

เปิด 3 รอบ:
31 Mar - 9 Apr 2015
20 Apr - 29 Apr 2015
20 Apr - 29 Apr 2015

ครอส 10 วัน เพียง 9,000.- บาทเท่านั้น
ชวนเพื่อนได้ 1-2 คน ลดราคา 200.- บาท
ชวนเพื่อนได้มากกว่า 2 คน ลดราคา 400.- บาท

รวมค่ารถ ค่าที่พัก มีแอร์ มีสระว่ายน้ำ มี internet
พัก 2-4 คนต่อห้อง (เลือกพักกับเพื่อนได้เลยค่ะ)

สอนเป็นกันเอง โดย
รุ่นพี่วิศวะจุฬาฯ บัญชีจุฬาฯ

เปิดจองแล้ว วันนี้
เพียง 5,000.- บาท

โทรจอง และสอบถามรายละเอียด ที่
08-1414-1589 (พี่ไอซ์)

สถานที่นัดพบ จุดรับส่ง
ใต้ตึกคณะบัญชี จุฬาฯ ค่ะ

เชิญแวะชม facebook ดูรายละเอียดเพิ่มเติม ที่

NAVA Tutor

ลองโทรเข้ามาสอบถามรายละเอียดก่อนได้ค่ะ ยินดีให้ข้อมูลค่ะ
08-1414-1589 (พี่ไอซ์)

แก้ไขล่าสุดโดย ice เมื่อ Sun Oct 19, 2014 1:32 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ice
ice

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอเดียแจ๋ว!!  ปิดเทอมนี้ ชวนเพื่อนๆ มาเปลี่ยนบรรยากาศติวกันค่ะ สอนกลุ่ม เลข คณิต ม.ปลาย Empty Re: ไอเดียแจ๋ว!! ปิดเทอมนี้ ชวนเพื่อนๆ มาเปลี่ยนบรรยากาศติวกันค่ะ สอนกลุ่ม เลข คณิต ม.ปลาย

ตั้งหัวข้อ  bell Sun Oct 19, 2014 1:21 pm

affraid พี่คะ ปีนี้มีจัดอีกหรือเปล่าคะ Question Question
bell
bell

ไอเดียแจ๋ว!!  ปิดเทอมนี้ ชวนเพื่อนๆ มาเปลี่ยนบรรยากาศติวกันค่ะ สอนกลุ่ม เลข คณิต ม.ปลาย Empty Re: ไอเดียแจ๋ว!! ปิดเทอมนี้ ชวนเพื่อนๆ มาเปลี่ยนบรรยากาศติวกันค่ะ สอนกลุ่ม เลข คณิต ม.ปลาย

ตั้งหัวข้อ  ice Sun Oct 19, 2014 1:34 pm

lol! พี่ใส่ข้อมูลสำหรับปีล่าสุดไว้ตามโพสต์ข้างบนแล้วจ้า bounce bounce bounce
ice
ice

ตั้งหัวข้อ  ant Sun Oct 19, 2014 9:14 pm

จองด้วย สองที่จ้าาาาา cheers
ant
ant

ตั้งหัวข้อ  ice Mon Oct 20, 2014 12:07 am

จองเรียบร้อยแล้วครับ Laughing
ice
ice

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics
» รายชื่อผู้สอบติด ภาษา-คณิต ต.อ. 77 (เพื่อจุดประกายน้องๆ ม.ต้นนะจ้ะ) ^^
» รายชื่อผู้สอบติด วิทย์-คณิต ต.อ. 77 (เพื่อจุดประกายน้องๆ ม.ต้นที่กำลังเตรียมสอบเข้าเตรียมฯ นะจ้ะ) ^^
» สสวท.เฟ้นหาเด็กประถมเข้าโครงการ 'อัจฉริยภาพวิทย์-คณิต'
» ข้อสอบเก่า (เรขาคณิตวิเคราะห์) เลข ม.ปลาย รร.เตรียมอุดมศึกษา
» ข้อสอบเก่า (ตรรกศาสตร์) เลข ม.ปลาย รร.เตรียมอุดมศึกษา